Như Xuân , Nhu Xuan , THPT Như Xuân , Thanh Hóa , Movie , Giải trí , Music , News
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Như Xuân , Nhu Xuan , THPT Như Xuân , Thanh Hóa , Movie , Giải trí , Music , News

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Share | 

Những câu danh ngôn là kho báu của nhân loại

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Những câu danh ngôn là kho báu của nhân loại  EmptySat Jun 26, 2010 12:51 pm

b4_2005
Những câu danh ngôn là kho báu của nhân loại  Lastpo10b4_2005Những câu danh ngôn là kho báu của nhân loại  Lastpo10

Những câu danh ngôn là kho báu của nhân loại  Th15

Giới tính Giới tính : Nam
Birthday : 12/04/1992
Đang ở : nhu xuan
Số điện thoại? : 1678456378
Tâm trạng : Những câu danh ngôn là kho báu của nhân loại  Lonely-1
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 47
Keng Keng : 106
Được Thanks Được Thanks : 1
Thú nuôi : Những câu danh ngôn là kho báu của nhân loại  Tiger

Bài gửiTiêu đề: Những câu danh ngôn là kho báu của nhân loại

[You must be registered and logged in to see this link.]

You may only be one person to the world but you may be the world to one person.
Đối với thế giới này bạn chỉ là một người nhưng đối với ai đó bạn là cả một thế giới.

• All the wealth of the world could not buy you a frend, not pay you for the loss of one.
    Tất cả của cải trên thế gian này không thể mua nổi một người bạn cũng như không thể trả lại cho bạn những gì đã mất.

• A cute guy can open up my eyes, a smart guy can open up a nice guy can open up my heart.
    Một thằng khờ có thể mở mắt, một gã thông minh có thể mở mang trí óc, nhưng chỉ có chàng trai tốt mới có thể mở lối vào trái tim.

• Don’t stop giving love even if you don’t receive it. Smile anf have patience.
    Đừng từ bỏ tình yêu cho dù bạn không nhận được nó. Hãy mỉm cười và kiên nhẫn.

• In lover’s sky, all stars are eclipsed by the eyes of the one you love.
    Dưới bầu trời tình yêu, tất cả những ngôi sao đều bị che khuất bởi con mắt của người bạn yêu.

• Remember that great love and great achiverments involve great risk.
    Một tình yêu tuyệt vời cũng như một thành tựu vĩ đại luôn bao gồm cả sự mạo hiểm

• I love you not because of who you are, but because of who I am when I am with you
    Tôi yêu em không phải vì em là ai, mà là vì tôi sẽ là người thế nào khi ở bên em

• No man or woman is worth your tears, and the one who is, won't make you cry
    Không có ai xứng đáng với những giọt nước mắt của bạn, người xứng đáng với chúng thì chắc chắn không để bạn phải khóc

• Never frown, even when you are sad, because you never know who is falling in love with your smile
    Đừng bao giờ tiết kiệm nụ cười ngay cả khi bạn buồn, vì không bao giờ bạn biết được có thể có ai đó sẽ yêu bạn vì nụ cười đó

• It only takes a second to say I love you, but it will take a lifetime to show you how much.
    Tôi chỉ mất 1 giây để nói tôi yêu bạn nhưng phải mất cả cuộc đời để chứng tỏ điều đó.

• When you love someone and you love them with your heart, it never disappears when you're apart.and when you love someone more and you’ ve done all you can do, you set them free. and is that love was true, when you love someone, it will all come back to you.
    Khi bạn yêu một ai đó với tất cả trái tim mình, tình yêu đó sẽ không bao giờ mất đi ngay cả khi bạn phải chia xa.Khi bạn yêu một ai đó và dù bạn đã làm cho họ tất cả mà vẫn không được đáp lại thì hãy để họ ra đi. Vì nếu tình yêu đó là chân thật thì chắc chắn rằng nó sẽ trở về với bạn.

• If I have three letter: H, R, and T, I can add E & A to have a HEART or I can add U to get HURT. But I'd rather have U and get HURT than have a HEART without U.
    Nếu có 3 chữ cái:H,R và T,
    Tôi có thể thêm vào đó chữ E và A để có được chữ
    HEART
    (trái tim).
    Nhưng tôi cũng có thể thêm vào đó chữ U và được từ
    HURT
    (đau đớn).
    Nhưng tôi thà có em (
    U = You ) và chấp nhận đau đớn (HURT) còn hơn là có một trái tim (HEART) mà ko có tình yêu của em.

• A friend in need is a friend in deed

• Một người bạn xuất hiện trong những lúc cần thiết là một người bạn chân thành.

• There's only one kind of love but there are thousand imitations.
    Duy nhất chỉ là tình yêu nhưng có hàng ngàn sự mô phỏng.

• The glory of friendship is not the outstretched hand , nor the kindly smile nor the joy of companionship it is d i scovers that someone else believes in him and is willing to trust him with his friendship
    Niềm ving quang của tình bạn hok phải ở vòng tay

Hãy cảm ơn bài viết của b4_2005 bằng cách bấm vào "" nhé!!!

Những câu danh ngôn là kho báu của nhân loại

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang