Như Xuân , Nhu Xuan , THPT Như Xuân , Thanh Hóa , Movie , Giải trí , Music , News
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Như Xuân , Nhu Xuan , THPT Như Xuân , Thanh Hóa , Movie , Giải trí , Music , News

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Share | 

Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! EmptyTue Jan 05, 2010 8:32 pm

yeti
Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Lastpo10yetiBà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Lastpo10

Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Smod

Giới tính Giới tính : Nam
Birthday : 08/10/1990
Đang ở : Thanh Hoá
Số điện thoại? : 0
Tâm trạng : Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Fine
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 760
Keng Keng : 1636
Được Thanks Được Thanks : 54
Thú nuôi : Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Lion
Tài sản : iPhone 3G S

Bài gửiTiêu đề: Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!!

Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! 85795

ANh Văn dạo tới hơi bận nên Yeti tạm thời duy trì Nhuxuan.Com...

NhuXuan.Com muốn tồn tại-phát triển rất cần những ý kiến chân thành đóng góp của các bạn. Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! 18026

Khách viếng thăm Cho [NX] 1 ý kiến đi nào bạn Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! 18026

Hãy cảm ơn bài viết của yeti bằng cách bấm vào "" nhé!!!
http://sbk.cntt.in

Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! EmptyWed Jan 06, 2010 7:55 pm

Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Lastpo10harrypotterBà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Lastpo10

Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Th10

Đang ở : hogwarts
Tâm trạng : Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Innocent
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 12
Keng Keng : 12
Được Thanks Được Thanks : 0
Thú nuôi : Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Moose

Bài gửiTiêu đề: Re: Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!!

noi that nha trang nay kho dung lam nhin trang truong bon toi va truong khac xem don gian ma de su dung that do. do la 1
*** lop chua duoc phan tach dang con chung chung cha ro lop nao voi lop nao ca la 2
chua tuyen truyen sau rong trong cong dong teen truong nen thanh vien con han che ( toi nghi nen phat to roi truong toi lam thu roi sau 1 thoi gian hieu wa han) la 3

co le phai tim hieu 1 thoi gian nua moi bit xin cam on

Hãy cảm ơn bài viết của harrypotter bằng cách bấm vào "" nhé!!!

Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! EmptyWed Jan 06, 2010 9:28 pm

yeti
Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Lastpo10yetiBà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Lastpo10

harrypotter đã viết:
noi that nha trang nay kho dung lam nhin trang truong bon toi va truong khac xem don gian ma de su dung that do. do la 1
*** lop chua duoc phan tach dang con chung chung cha ro lop nao voi lop nao ca la 2
chua tuyen truyen sau rong trong cong dong teen truong nen thanh vien con han che ( toi nghi nen phat to roi truong toi lam thu roi sau 1 thoi gian hieu wa han) la 3

co le phai tim hieu 1 thoi gian nua moi bit xin cam on

Cảm ơn bạn đã cho ý kiến!!! Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! 85795
Oh! trang trường bạn là gì?
thực ra nó cũng đơn giản dễ như bao trang khác thôi mù!
Đây là Phpbb nếu so với VBB thì còn 1 số hạn chế , nhưng admin đã khắc phục dần tương đối , nếu quen các bạn sẽ không còn thấy khó dùng nữa , có hướng dẫn đầy đủ mà.

Có ai thắc mắc tại sao không dùng VBB không ?
Đó là do kinh phí đó bạn , nếu muốn dùng VBB thì cần có host tất nhiên mua không free rồi , Vbb yêu cầu bản quyền ghê lắm ( bắt đầu 2010 , nghe tin null ko dùng được nữa) mua bản quyền tới chục triệu.

thứ 2 tôi thấy có lẽ người ngoại đạo có khi còn mặn mà hơn với trang web ấy.
nếu là 1 trang cho trường thì nó vượt quá mức yêu cầu rồi.
Không ít thầy cô biết trang này nhưng chẳng ai là có ý khuyến khích ( xin lỗi vì cũng có 1 số thầy cô rất ủng hộ)
Thật nản quá.
Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! 18026

Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! EmptySat Jan 09, 2010 1:10 am

vui vẻ nhiều nhiều
Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Lastpo10chaien.sieuquayBà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Lastpo10

Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Th5

Giới tính Giới tính : Nữ
Birthday : 17/12/1990
Đang ở : NAM ĐỊNH
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 5
Keng Keng : 9
Status : vui vẻ nhiều nhiều
Thú nuôi : Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Pig

Hi admin Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! 897323
Tớ là Chaien Phương, thành viên mới toanh của 4rum nhuxuan.
Tớ ghé qua wedsite này vì một lời mời chân thành và đăng ký làm thành viên của nó cũng vì nhìn thấy những tâm huyết của admin với "đứa con tinh thần" này. Hi`. So với lần đầu tớ vào chơi thì lần này ngôi nhà của cậu đã "lột xác"...đẹp và rất phong phú. Tuy nhiên, tớ thấy nó phong phú quá khiến cho tớ hơi rối...hihi.. Là dân ngoại đạo, tớ không có nhiều nhận xét chuyên môn được. Nhưng túm lại tớ thấy nó ổn roài và chắc rằng nhiều thành viên khác cũng đồng ý với tớ
Tớ không có thói quen tham gia làm thành viên các diễn đàn. Có thể nói đây là lần đầu tham gia viết lách trên một cái 4rum. Chính vì không quen nên có lẽ không tham gia thường xuyên được. Nhưng nếu có thời gian tớ sẽ tham gia viết bài cho diễn đàn, tớ sẽ ủng hộ yeti và diễn đàn của cậu. Cố gắng lên nhé Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! 645440
Chúc admin và các bạn vui vẻ, sức khỏe nhiều nhiều

Hãy cảm ơn bài viết của chaien.sieuquay bằng cách bấm vào "" nhé!!!

Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! EmptySat Jan 09, 2010 12:49 pm

yeti

chaien.sieuquay đã viết:
Hi admin Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! 897323
Tớ là Chaien Phương, thành viên mới toanh của 4rum nhuxuan.
Tớ ghé qua wedsite này vì một lời mời chân thành và đăng ký làm thành viên của nó cũng vì nhìn thấy những tâm huyết của admin với "đứa con tinh thần" này. Hi`. So với lần đầu tớ vào chơi thì lần này ngôi nhà của cậu đã "lột xác"...đẹp và rất phong phú. Tuy nhiên, tớ thấy nó phong phú quá khiến cho tớ hơi rối...hihi.. Là dân ngoại đạo, tớ không có nhiều nhận xét chuyên môn được. Nhưng túm lại tớ thấy nó ổn roài và chắc rằng nhiều thành viên khác cũng đồng ý với tớ
Tớ không có thói quen tham gia làm thành viên các diễn đàn. Có thể nói đây là lần đầu tham gia viết lách trên một cái 4rum. Chính vì không quen nên có lẽ không tham gia thường xuyên được. Nhưng nếu có thời gian tớ sẽ tham gia viết bài cho diễn đàn, tớ sẽ ủng hộ yeti và diễn đàn của cậu. Cố gắng lên nhé Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! 645440
Chúc admin và các bạn vui vẻ, sức khỏe nhiều nhiều

Cảm ơn bạn rất nhiều. Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! 665190

Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! EmptySun Jan 10, 2010 3:00 pm

Vạn Kiếp Sầu _ HD
“.....Sống trên đời mỗi người mới chỉ là một nửa. Biết bao giờ mới tìm đk nửa thứ 2...Trời sinh ra đã có 1+1=2...Cớ sao lại có 2:2=1...Một người buông tay, một người ngã...Một người cất bước, một người đau"
Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Lastpo10Vạn Kiếp Sầu _ HDBà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Lastpo10

Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Thmod

Birthday : 02/06/1993
Đang ở : BGH nhà trường
Số điện thoại? : 1693529615
Tâm trạng : Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Tired
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 286
Keng Keng : 624
Được Thanks Được Thanks : 7
Status : “.....Sống trên đời mỗi người mới chỉ là một nửa. Biết bao giờ mới tìm đk nửa thứ 2...Trời sinh ra đã có 1+1=2...Cớ sao lại có 2:2=1...Một người buông tay, một người ngã...Một người cất bước, một người đau"
Thú nuôi : Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Kitty1
Tài sản : Samsung E71

trang wed của trường ptnhuxuan đã tạm đc rồi ! nhưng các thầy cô lâu lâu cũng phải vào 4rum xem HS nói gì chứ ko nên lập xong wed rồi vứt đó cho ng khác quản lí !

Hãy cảm ơn bài viết của Vạn Kiếp Sầu _ HD bằng cách bấm vào "" nhé!!!

Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! EmptyMon Jan 11, 2010 12:07 pm

yeti

lil_phuong đã viết:
trang wed của trường ptnhuxuan đã tạm đc rồi ! nhưng các thầy cô lâu lâu cũng phải vào 4rum xem HS nói gì chứ ko nên lập xong wed rồi vứt đó cho ng khác quản lí !
Có khi nhiều thầy cô không biết đó...
Nếu thấy được rồi các bạn hãy là những thành viên tích cực quảng bá forum tới mọi người hem Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! 85795
Yeti cũng cố gắng hết khả năng mình rồi , đánh đổi nhiều thứ quá !!!! Nhưng vì một [NX] phát triển ,đi lên...

Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! 477310

Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! EmptyMon Jan 11, 2010 5:56 pm

Vạn Kiếp Sầu _ HD
“.....Sống trên đời mỗi người mới chỉ là một nửa. Biết bao giờ mới tìm đk nửa thứ 2...Trời sinh ra đã có 1+1=2...Cớ sao lại có 2:2=1...Một người buông tay, một người ngã...Một người cất bước, một người đau"
Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Lastpo10Vạn Kiếp Sầu _ HDBà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Lastpo10

Birthday : 02/06/1993
Đang ở : BGH nhà trường
Số điện thoại? : 1693529615
Tâm trạng : Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Tired
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 286
Keng Keng : 624
Được Thanks Được Thanks : 7
Status : “.....Sống trên đời mỗi người mới chỉ là một nửa. Biết bao giờ mới tìm đk nửa thứ 2...Trời sinh ra đã có 1+1=2...Cớ sao lại có 2:2=1...Một người buông tay, một người ngã...Một người cất bước, một người đau"
Thú nuôi : Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Kitty1
Tài sản : Samsung E71

hihi ! thì bọn em vẫn phát triển mà ! quê hương của mình mà lại ! em thấy 4rum ở như thanh mấy thầy cô cũng tham gia 4rum. Học sinh mà có vấn đề gì ngại hỏi thì sẽ lên 4rum post bài ! thầy cô sẽ trả lời ! Như vậy mới hay !

Hãy cảm ơn bài viết của Vạn Kiếp Sầu _ HD bằng cách bấm vào "" nhé!!!

Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! EmptyMon Jan 18, 2010 1:46 pm

Miu.Duco
º•♥ღ ܓܓﻉ√٥ﺎ ܓܨღ♥•º Hạnh phúc... là mỗi con đường nó đã đi qua..... là những con đường đang chờ đợi nó phía trước... Biết rằng còn nhiều ngã rẽ, nhưng tất cả đều ngọt ngào.... Giống như mảnh ký ức vừa vụt qua, chỉ loáng thoáng mà sâu lạ.... ܓܓﻉ√٥ﺎ ܓܨ
Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Lastpo10Miu.DucoBà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Lastpo10

Birthday : 10/05/1993
Đang ở : Lớp B1 THPT Như Xuân, Thanh Hoá
Số điện thoại? : 1699750659
Tâm trạng : Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Buon
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 469
Keng Keng : 860
Được Thanks Được Thanks : 20
Status : º•♥ღ ܓܓﻉ√٥ﺎ ܓܨღ♥•º Hạnh phúc... là mỗi con đường nó đã đi qua..... là những con đường đang chờ đợi nó phía trước... Biết rằng còn nhiều ngã rẽ, nhưng tất cả đều ngọt ngào.... Giống như mảnh ký ức vừa vụt qua, chỉ loáng thoáng mà sâu lạ.... ܓܓﻉ√٥ﺎ ܓܨ
Thú nuôi : Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Birdie
Tài sản : Nokia 1200

bad_boy đã viết:
hihi ! thì bọn em vẫn phát triển mà ! quê hương của mình mà lại ! em thấy 4rum ở như thanh mấy thầy cô cũng tham gia 4rum. Học sinh mà có vấn đề gì ngại hỏi thì sẽ lên 4rum post bài ! thầy cô sẽ trả lời ! Như vậy mới hay !

Đúng rồi ..... ước mong một ngày thấy cô sẽ trả lời những thắc mắc của hs trên diễn đàn này giống như các trang web của trường khác......
Nản quá đi........
Các thầy cô (Xin lỗi một số thầy cô) có người cũng chơi game nhiều mà chẳng thấy vào ủng hộ bọn e gì cả.
Các thầy cô muốn trường mình đi lên nhưng lại chẳng hề biết rằng phát triển web - một cổng thông tin điện tử cho trường mình cũng quan trọng lắm chứ.
Hix .......... :((

Hãy cảm ơn bài viết của Miu.Duco bằng cách bấm vào "" nhé!!!
http://vn.myblog.yahoo.com/miu.duco

Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! EmptySat Apr 24, 2010 9:38 am

dz37
Dân gian ta có câu “Tháng ba mùng tám” là chỉ ngày nào?
Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Lastpo10dz37Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Lastpo10

Birthday : 07/03/1994
Đang ở : Nhu Xuan
Số điện thoại? : 373878547
Tâm trạng : Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Cool
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 218
Keng Keng : 659
Được Thanks Được Thanks : 36
Status : Dân gian ta có câu “Tháng ba mùng tám” là chỉ ngày nào?
Thú nuôi : Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Monkey

Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! 950305 Em đăng bài mà số lượng người đọc và trả lời đếm được trên đầu ngón tay, đây là diễn đàn của HS và Nhà Trường vì thế nên trước hết phải phổ biết 4rum này cho toàn thể GV vs HS. Wes trường mình thế này là được rồi nhưng nên chú trọng về các vấn đề của Nhà trường và HS. Em thấy mình đang còn thiếu sự tham gia của Đoàn trường, mình nên có những mục này:

CÁC CHUYÊN MỤC :
- Tổ chức - Đoàn Thể
- Thông báo của nhà trường
- Thông tin hoạt động
- Văn bản chỉ đạo
- Tư vấn học đường
- Chuyện San học trò
- HS giỏi tỉnh, quốc gia( cái này khó nhưng vẵn có ) Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! 385731

TRA CỨU THÔNG TIN
- Tra cứu lịch thi
- Tra cứu sổ liên lạc
- Tra cứu lịch hoạt động
- Tra cứu HS
- Tra cứu thời khoá biểu

Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! 681734

Được sửa bởi dz37 ngày Sat Apr 24, 2010 10:01 am; sửa lần 3.

Hãy cảm ơn bài viết của dz37 bằng cách bấm vào "" nhé!!!

Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! EmptySat Apr 24, 2010 9:45 am

dz37
Dân gian ta có câu “Tháng ba mùng tám” là chỉ ngày nào?
Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Lastpo10dz37Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Lastpo10

Birthday : 07/03/1994
Đang ở : Nhu Xuan
Số điện thoại? : 373878547
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 218
Keng Keng : 659
Được Thanks Được Thanks : 36
Status : Dân gian ta có câu “Tháng ba mùng tám” là chỉ ngày nào?
Thú nuôi : Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Monkey

Như anh BadBoy vs chị Miu nói phải có sự tham gia của các thầy, cô giáo thì mới phát triển mạnh được.
Có hôm em thấy các thầy đi vào quán net rất đông hầu như kím hết máy, tò mò em đi theo thấy các thầy chới ''ĐẾ CHẾ''. Tạo sao các thầy ko để thời gian đó đóng góp cho wes trường mình, tôt cho HS cũng là tốt cho mình chứ ạ

Hãy cảm ơn bài viết của dz37 bằng cách bấm vào "" nhé!!!

Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! EmptySat May 15, 2010 8:00 pm

nh0c_b0y_band
d0*i` khi bu0n` t4 gi4i s4u` b3n m3n rie^u. s0^ng' kh0^ng y3^u ch0 k0n g4i' n0' th3m`...!!!
Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Lastpo10nh0c_b0y_bandBà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Lastpo10

Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Th20

Birthday : 15/07/1991
Đang ở : yen cat - nhu xuan - thanh hoa
Số điện thoại? : 975664210
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 63
Keng Keng : 121
Được Thanks Được Thanks : 12
Status : d0*i` khi bu0n` t4 gi4i s4u` b3n m3n rie^u. s0^ng' kh0^ng y3^u ch0 k0n g4i' n0' th3m`...!!!
Thú nuôi : Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Alligator

Bài gửiTiêu đề: yeti và anh van vao xem uc...uc...!!!!

Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! 763803 thế nào nhỉ???
cho tôi hỏi yeti bạn có thể cho tôi biêt bạn là ai được chứ tên thật ý!!! Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! 535950 Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! 535950
nếu như yeti không tiên tiêt lộ danh tính của mình cho moi người biêt thì pm qua yahoo
bannhakovantu_langthang của tôi na? Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! 433905
nhuxuan.com trang wet này rất bổ ích bạn à như đang còn thiêu sót nhiều lắm Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! 859474 mà là rât nhiều

wetsile nhuxuan.com dược lập ra có mục đích j vây?
để giao lưu để học hỏi để chia sẻ kiên thưc để cùng nhau tâm sư nhưng chuyên vui chuyện buồn fai ko? admin anh van va yeti???? Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! 604449
có bao nhiêu thành viên nhỉ? hình như là chỉ có nh0c_b0y_band, anh van,yeti va miu thì fai? thế mà nhìn ra thay 498 tv nhưng chăng có ai onl cả thậm chí cả thư 7 Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! 270895 Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! 270895
còn kiên thức giúp đở nhau học tập thì chả thấy đâu toan tranh luan về nhưng chuyện không đâu
đung là "an khoai lang nói chuyên thế giới"....... nan lắm admin ak` Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! 441163 Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! 441163
thui yeti tư nghỉ nha? nh0c_b0y_band đi an com dây đói lám rùi Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! 18241 Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! 18241 Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! 18241
ak ween nũa đưng đanh lưu đạn tôi nha..........om đấy Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! 7392 Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! 7392 Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! 7392

Hãy cảm ơn bài viết của nh0c_b0y_band bằng cách bấm vào "" nhé!!!

Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! EmptySat May 15, 2010 8:20 pm

yeti

Sau một hồi đọc mình không hiểu ý bạn cho lắm!
Mình cũng không giấu làm gì: mình tên thật là Lê Văn Sơn,nay 20 tuổi.
Admin thì rõ ràng là Anh Văn rồi,mình là S-Mod.
Không có gì là hoàn hảo phải không bạn, NhuXuan.Com cũng không thể tránh khỏi những thiếu sót.Nhưng nếu về phía chủ quan thì mình thấy Anh Văn làm tròn trách nhiệm và rất nhiệt tình.Có câu này "Admin lập ra forum,còn duy trì phát triển chính là ở thành viên".
Ở NhuXuan các bạn giao lưu ,chia sẻ nên "an khoai lang nói chuyện thế giới" cũng bình thường mà,có thể nói lên suy nghĩ của mình mà bình thường không thể nói,miễn là đúng nội quy là được bạn ah...
Còn kiến thức học tập thì cũng không ít đâu.

Mình chỉ mong mỗi thành viên sống tập thể một chút,thời đại đang chuyển sang Công Nghệ Thông Tin truyền Thông,nên chuyện tham gia diễn đàn có chi là khó,là lạ. mỗi người tự ý thức rằng NhuXuan.Com hoàn toàn phụ thuộc ở các bạn. Hãy vì một NhuXuan đi lên.

Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! EmptySat May 15, 2010 8:28 pm

nh0c_b0y_band
d0*i` khi bu0n` t4 gi4i s4u` b3n m3n rie^u. s0^ng' kh0^ng y3^u ch0 k0n g4i' n0' th3m`...!!!
Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Lastpo10nh0c_b0y_bandBà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Lastpo10

Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Th20

Birthday : 15/07/1991
Đang ở : yen cat - nhu xuan - thanh hoa
Số điện thoại? : 975664210
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 63
Keng Keng : 121
Được Thanks Được Thanks : 12
Status : d0*i` khi bu0n` t4 gi4i s4u` b3n m3n rie^u. s0^ng' kh0^ng y3^u ch0 k0n g4i' n0' th3m`...!!!

tai vi ban ko hieu y minh nen...!!!
dung khong vi pham noi quy co the viet
hom nay toi viet cai nay ngay mai toi viet cai no mien la ko vi pham dung khong ban
viet...viet...viet...viet den khi nao dung luong cua nhuuãn.com ko the tai duoc nua ha...ha...!!!! minh xin loi vi suy nghi cua ban va minh # nhau...!!!
ban hay nho 1 cau minh khuyen chan thanh nha
"chuc vu cang cao thy trach nhiem cang lon"
toi vao nhuuãn.com tao ra 1 nich rui chui boi lung tung xong rui te'
ban còn nhó nich linh_b1_thpt nhu thanh ko
ho dang chui thang vao chinh bo mat cua nhu xuan minh day ha...ha...ha
toi mong ban hieu toi noi j?
toi va ban can su chia se chu ko can su tranh luan

Hãy cảm ơn bài viết của nh0c_b0y_band bằng cách bấm vào "" nhé!!!

Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! EmptySat May 15, 2010 8:50 pm

yeti

Trên Web mọi người có thể nói mà không sợ,Với những bài viết không giá trị mình tin Quản trị biết làm gì với nó.
Nếu "
Trích dẫn :
hom nay toi viet cai nay ngay mai toi viet cai no mien la ko vi pham dung khong ban
viet...viet...viet...viet den khi nao dung luong cua nhuuãn.com ko the tai duoc nua ha...ha...!!!!
"
viết mà không có ý nghĩa gì thì chắc chắn sẽ không tồn tại được.
Cuối cùng vẫn là ý thức của mỗi người.
NhuXuan.Com là của các bạn của những người có nhiệt huyết.
Trích dẫn :
"toi vao nhuuãn.com tao ra 1 nich rui chui boi lung tung xong rui te'"
Câu nay đáng ra không nên nói,bạn bỏ công sức ra dư thừa lập 1 cái nick mà chỉ làm có thế thì chỉ hại mình tốn thời gian mà không có y nghĩa gì thôi.
Trích dẫn :
linh_b1_thpt nhu thanh ko
ho dang chui thang vao chinh bo mat cua nhu xuan minh day ha...ha...ha
Cái này đã thiên về cá nhân,mình không thể đi sâu để nói ai đúng ai sai.

Trích dẫn :
toi va ban can su chia se chu ko can su tranh luan
thứ nhất,là đóng góp ý kiến cho diễn đàn chứ không phải cho mình.
thứ 2,đúng là không tranh luận nên mong bạn nếu ý kiến rõ ràng ban quản trị xin tiếp thu và cảm ơn bạn nhiều nhưng chỉ là những thứ tầm phào,nói mãi không hết thì mong bạn không nói.

Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! EmptySat May 29, 2010 7:49 pm

nhoc113114
Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Lastpo10nhoc113114Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Lastpo10

Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Th5

Birthday : 03/04/1991
Đang ở : brvt
Số điện thoại? : 64869115
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 4
Keng Keng : 4

uhm......

Hãy cảm ơn bài viết của nhoc113114 bằng cách bấm vào "" nhé!!!

Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! EmptyMon Jul 05, 2010 9:35 pm

b4_2005
Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Lastpo10b4_2005Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Lastpo10

Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Th15

Birthday : 12/04/1992
Đang ở : nhu xuan
Số điện thoại? : 1678456378
Tâm trạng : Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Lonely-1
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 47
Keng Keng : 106
Được Thanks Được Thanks : 1
Thú nuôi : Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Tiger

Thật lòng mà nói trang trường mình hơi rối.nên đơn giản hơn ở phần trang chủ.ok

Hãy cảm ơn bài viết của b4_2005 bằng cách bấm vào "" nhé!!!

Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! EmptyWed Jul 07, 2010 3:28 pm

yeti

b4_2005 đã viết:
Thật lòng mà nói trang trường mình hơi rối.nên đơn giản hơn ở phần trang chủ.ok
Trang chủ đơn giản mà bạn...người ta vào forum là chính. nên home page đơn giản là đúng òi.

Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! EmptySun Jul 11, 2010 1:08 pm

ken.
Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Lastpo10ken.Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Lastpo10

Birthday : 25/10/1994
Đang ở : Địa Ngục
Số điện thoại? : 12323546
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 97
Keng Keng : 201
Được Thanks Được Thanks : 71

yeti đã viết:
Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! 85795

ANh Văn dạo tới hơi bận nên Yeti tạm thời duy trì Nhuxuan.Com...

NhuXuan.Com muốn tồn tại-phát triển rất cần những ý kiến chân thành đóng góp của các bạn. Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! 18026

Khách viếng thăm Cho [NX] 1 ý kiến đi nào bạn Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! 18026
hố hố có e nữa hả . e thấy ok mà ah e thik 4r mình nhắm . nhưng ah mún đổi trang chủ thì pm yh e
kuken_long chân thành giúp đõ nhiệt tình cho ah nun . e ko giỏi gì chỉ đc cái chôm chỉa

Hãy cảm ơn bài viết của ken. bằng cách bấm vào "" nhé!!!

Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! EmptySun Jul 11, 2010 1:14 pm

ken.
Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Lastpo10ken.Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Lastpo10

ah yeti ơi e thấy nên bỏ bớt một số flash đi . cho 4r nó nhẹ . thấy nó nặng wa àk . mọi ng vào 1 4rum mà lâu wa họ sẽ out ngay . chưa hết e nghỉ ah nên đem chatbox ra ko nên ẩn và dùng chat box tự đăng nhập để mọi ng tích cực buôn dưa lê hơn . thế thì mọi ng sẽ cảm thấy tìm đc bạn và niêm vui , and so on sau đó mem đăng nhập sẽ ngày càng nhìu 4r sẽ đông zui hơn Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! 366604 thôi nhiu đó hui n` wa ah đc mệt

Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! EmptySun Jul 11, 2010 1:19 pm

ken.

cho e bon chen 1 tí nữa , là enghix chúng ta nên có thêm những cuộc thi thố cho zui . phần thưởng ko nhất thiết là vật chất . tặng ken > hay tài sản là ok ùi . thi vui là chính dù < tiền có là 10 > nhưng thế e nghỉ 4r sôi nổi hơn Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! 763803
p/s : mọi ng đừng chửi e 4r ko bằng ai mà n` chuyện nha Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! 18026

Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! EmptySun Jul 11, 2010 1:31 pm

ken.

[You must be registered and logged in to see this link.]
bạn gì chê index 4r xấu xem thử cái này xem hô hố Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! 85795

Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! EmptyMon Jul 12, 2010 7:25 pm

tuanchien
(¯¬jang ]-[ô` ]-[jê?m Á¢ ѵôj †a £o*n _ Ñ|¬ân †j`n|¬ P|¬u. ßa.¢ |)â.ÿ †a |¬ôn.ßô? †ú¢ Prø
Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Lastpo10tuanchienBà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Lastpo10

Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Trialmod

Birthday : 14/01/1993
Đang ở : Khu phố 4
Số điện thoại? : 19001000
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 31
Keng Keng : 74
Được Thanks Được Thanks : 2
Status : (¯¬jang ]-[ô` ]-[jê?m Á¢ ѵôj †a £o*n _ Ñ|¬ân †j`n|¬ P|¬u. ßa.¢ |)â.ÿ †a |¬ôn.ßô? †ú¢ Prø
Thú nuôi : Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Shark
Tài sản : Nokia E75

củ chuối hơn như xuân nhiều

Hãy cảm ơn bài viết của tuanchien bằng cách bấm vào "" nhé!!!
http://thethang.so1.vn

Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! EmptyMon Jul 12, 2010 9:02 pm

ken.

bạn ý kiến lém thế mún cái nào cho demo đi Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! 897323

Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! EmptyMon Jul 12, 2010 9:41 pm

tuanchien
(¯¬jang ]-[ô` ]-[jê?m Á¢ ѵôj †a £o*n _ Ñ|¬ân †j`n|¬ P|¬u. ßa.¢ |)â.ÿ †a |¬ôn.ßô? †ú¢ Prø
Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Lastpo10tuanchienBà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Lastpo10

Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Trialmod

Birthday : 14/01/1993
Đang ở : Khu phố 4
Số điện thoại? : 19001000
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 31
Keng Keng : 74
Được Thanks Được Thanks : 2
Status : (¯¬jang ]-[ô` ]-[jê?m Á¢ ѵôj †a £o*n _ Ñ|¬ân †j`n|¬ P|¬u. ßa.¢ |)â.ÿ †a |¬ôn.ßô? †ú¢ Prø
Thú nuôi : Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Shark
Tài sản : Nokia E75

ken. đã viết:
bạn ý kiến lém thế mún cái nào cho demo đi Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! 897323
ít ra thì tàm tạm thế này ;))

Hãy cảm ơn bài viết của tuanchien bằng cách bấm vào "" nhé!!!
http://thethang.so1.vn

Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Empty

Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Lastpo10Sponsored contentBà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!! Lastpo10

Hãy cảm ơn bài viết của Sponsored content bằng cách bấm vào "" nhé!!!

Bà con đóng góp ý kiến về trang NhuXuan.Com đi nào!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next